1. gangnam782018

gangnam782018 Thành viên

-

Làm thế nào để căng da bụng bị chùng sau sinh?

gangnam782018
    Đây là điều mà các mẹ đang rất muốn biết đúng không? Làm thế nào để căng da bụng bị chùng sau sinh? Hãy để chúng tôi giúp các mẹ giải quyết vấn đề rắc rối này.

Cách làm căng da bụng bị chùng sau sinh

Khi mang thai, da bụng thường bị giãn ra để phù hợp với kích thước của thai nhi. Vậy nên, sau sinh xong, phần da bụng thường bị chảy xệ, chùng nhão. Điều này thường khiến cho các mẹ buồn phiền.

Làm thế nào để căng da bụng bị chùng sau sinh? Có rất nhiều cách có thể giúp các mẹ khắc phục tình trạng này. Đó là:

-Chườm muối: Phương pháp này có thể giúp các mẹ căng da bụng bị chùng sau sinh. Tuy nhiên, với cách này, các mẹ sẽ phải kiên trì thực hiện trong thời gian dài mới có hiệu quả.

-Massage rượu gừng: Đây cũng là cách được nhiều mẹ lựa chọn để làm căng da bụng bị chùng sau sinh. Nhưng với cách này, các mẹ cũng cần phải thực hiện trong thời gian dài chứ nóng vội thì không thể có hiệu quả được. Hơn nữa, với cách này, các mẹ cần phải chuẩn bị trước khi sinh khoảng 3 tháng để có hiệu quả tốt nhất.

-Căng chỉ: Đây được coi là giải pháp tốt nhất để làm căng da bụng bị chùng sau sinh cho các mẹ. Vì với phương pháp này, các mẹ không phải chờ đợi lâu, ngay sau khi thực hiện căng chỉ xong là sẽ thấy ngay kết quả như mong muốn. Cụ thể, da sẽ không còn bị chảy xệ, chùng nhão, nhất là da còn trở nên căng mịn và sáng màu hơn, vết rạn da cũng sẽ được “biến mất” không dấu vết.

Tuy nhiên, khi thực hiện căng chỉ để căng da bụng, các chị em cần phải lựa chọn những nơi uy tín để đảm bảo an toàn cho sức khỏe. Để yên tâm, các chị em nên tìm hiểu và tham khảo bạn bè xem nên giảm béo ở thẩm mỹ viện nào tốt nhất, hay nên căng chỉ ở thẩm mỹ nào là uy tín.

Nếu chị em muốn tìm hiểu thêm thông tin về phương pháp căng da bụng bị chùng sau sinh bằng căng chỉ thì hãy truy cập vào website: Gangnam.com.vn hoặc gọi điện đến số điện thoại 093 227 8888 để được tư vấn miễn phí.

2. gangnam782018

gangnam782018 Thành viên

-

Làm thế nào để căng da bụng bị chùng sau sinh?

gangnam782018
    Bạn đang muốn căng da mặt bằng chỉ nhưng lại đang không biết căng da mặt bằng chỉ ở đâu tốt? Vậy thì bạn hãy đến ngay với Gangnam, trung tâm thẩm mỹ căng da mặt được đánh giá là uy tín nhất hiện nay.

Căng da mặt bằng chỉ ở đâu tốt?
    Tính riêng trên địa bàn Hà Nội đã có hàng nghìn cơ sở spa, thẩm mỹ viện lớn nhỏ, trong đó cơ sở nào cũng có dịch vụ căng da mặt. Nhưng chất lượng căng da mặt ở mỗi cơ sở này khác nhau, có cơ sở rất tốt, ngược lại có cơ sở thì chất lượng rất tệ.

Vì vậy, việc bạn băn khoăn không biết căng da mặt bằng chỉ ở đâu tốt là rất đúng. Có quá nhiều cơ sở như vậy nên bạn sẽ bị “loạn đầu”, không biết lựa chọn như thế nào mới là tốt. Nhất là hiện nay, cơ sở nào cũng quảng cáo rất mạnh, họ thường quảng cáo và “tự khen” mình là cơ sở chất lượng, uy tín.

Tuy nhiên, thực tế thì không phải như vậy, thậm chí có những cơ sở “treo đầu dê bán thịt chó”. Quảng cáo một kiểu nhưng thực tế đến làm lại là kiểu khác. Có nhiều chị em đã bị mắc lừa bởi chính những bài quảng cáo đó.

Thấy bài quảng cáo rất hay nên đã đăng ký đến làm nhưng thực tế khi đến thì kết quả nhận được lại rất thất vọng. Không những hiệu quả căng da mặt không tốt mà còn phải gánh kém theo nhiều biến chứng khác.

Vì vậy, tốt hơn hết, để đảm bảo an toàn, các bạn không nên quá tin vào những chiêu quảng cáo câu khách đó. Tốt nhất chỉ nên đến những cơ sở spa uy tín, dù chi phí có cao nhưng chất lượng sẽ được đảm bảo hơn.

Nếu các bạn muốn căng da mặt bằng chỉ tại Hà Nội với hiệu quả cao và chất lượng tốt thì có thể đến trải nghiệm tại Gangnam, một trong số ít các trung tâm thẩm mỹ được đông đảo khách hàng, trong đó có nhiều người là diễn viên, nghệ sĩ nổi tiếng đánh giá là tốt, uy tín.

Lý do nên đến Gangnam để căng da mặt bằng chỉ
    Gangnam là cơ sở thẩm mỹ đã được thành lập nhiều năm. Hiện nay, Gangnam có 3 cơ sở tại Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh. Vậy nên, rất tiện cho các chị em khi muốn đến Gangnam trải nghiệm căng da mặt bằng chỉ.

Đến với Gangnam, bạn sẽ được “hưởng thụ” dịch vụ căng da mặt bằng chỉ với chất lượng tốt nhất. Ngay cả khi bạn không biết căng da mặt bằng chỉ là gì thì vẫn sẽ được bác sĩ thăm khám, tư vấn miễn phí. Đặc biệt, các bác sĩ đó lại là chính các chuyên gia thẩm mỹ hàng đầu tại Hàn Quốc.

Không chỉ có đội ngũ bác sĩ chuyên nghiệp, giàu kinh nghiệm, đến với Gangnam bạn sẽ còn thấy hài lòng và yên tâm với:

- Hệ thống trang thiết bị máy móc hiện đại, tất cả đều đạt chuẩn chất lượng quốc tế và y tế.

- Cơ sở vật chất khang trang, sạch sẽ.

- Chế độ bảo hành: Không chỉ riêng với dịch vụ căng da mặt bằng chỉ mà bất cứ một dịch vụ nào tại Gangnam cũng đều có chế độ bảo hành cho khách hàng.

- Chi phí hợp lý và công khai: Bảng giá dịch vụ về căng da mặt hay tất cả các dịch vụ làm đẹp khác của Gangnam đều được dán công khai trên bảng giá theo quy định.

Với những lý do đó đã đủ thuyết phục bạn đến với Gangnam để căng da mặt bằng chỉ hay chưa. Và nếu bạn các bạn vẫn còn băn khoăn về Gangnam hay về vấn đề căng da mặt bằng chỉ ở đâu tốt thì hãy cứ gọi điện đến đường dây nóng 093 227 8888 để chúng tôi tư vấn cụ thể hơn nhé.